Comments
1 - 8 of 8 Comments Last updated Sep 8, 2010
Mmbaga hubert

Arusha, Tanzania, United Republic of

|
Report Abuse
|
Judge it!
|
#1
Feb 7, 2010
 
Katika kuelekea uchaguzi mkuu,majungu miyengwe na kuondoa baadhi ya wanachama wa chama tawala wanaotuhumiwa kwa rushwa Je itakisafisha chama ama changa la macho?
Abu reatag

Muscat, Oman

|
Report Abuse
|
Judge it!
|
#2
Feb 19, 2010
 
Siasa ya Tanzania tokea wapate Uhuru mpaka tarehe ya leo, Rushwa Haijaondoka, wa la corruption haitaondoka, na chama cha CCM Kitaendelea kutawa kwa miaka mia inayokuja,na kila siku utasikia zimeebiwa billions 200 and billions 300.
Alcado Mwaselela

Sweden

|
Report Abuse
|
Judge it!
|
#3
Mar 5, 2010
 
TANZANIA nchi inayosifika kwa Amani duniani, hakuna siasa hapo na hiyo amani iliyopo ni UJINGA NA UPUMBAVU tulionao sisi ndio amani yetu na ni bora mtu usijisumbue kabisa kupiga kura, kwani kura yako haina kazi kwenye nchi hii, mara Kuna CCJ ndio nini sasa.
hubert

Arusha, Tanzania, United Republic of

|
Report Abuse
|
Judge it!
|
#4
Mar 5, 2010
 
Mambo haya mazito kama ccj wanachokiita cha jamii hiki ndo chama cha wajanja zaidi,rushwa haiwezi kwisha kwani hata vyama vyenyewe ni ufisadi mtu.
Chukulia sakata la Richmond lilivyozimwa kijanja.Epa nayo usiseme maana haielezeki sasa watanzania wenzangu nauliza when will we change?and if we ccan how to do that with ccm and ccj.
Tutampata wapi nyerere mwenye uchungu na nchi yake .
Sisi vijana na wasomi ktk nchi hii tufunguke basi kuwawezesha wengine kufanya mapindizi ya kifikra dhidi ya rasilimali zetu ambazo wajanja wachache wamezifanya mali zao.\
Take good Example for Dr.John Pombe Magufuli
dula

Minneapolis, MN

|
Report Abuse
|
Judge it!
|
#5
Mar 22, 2010
 
watanzania tusife moyo tujaribu kufanya mabadiliko sasa, tupige kura kwa makini usiuze kura yako kwani ni maisha yako
VYAMA VYA SIASA

Dar Es Salaam, Tanzania, United Republic of

|
Report Abuse
|
Judge it!
|
#6
Jul 20, 2010
 
MARANYINGI KITU CHA KUIGA HUZIDI KIWANGO CHA YULE ALIYE IGWA,, KAMA TANZANIA TUMEIGA VYAMA VYINGI, NA TUKAZIDI KIWANGO KUPITILIZA,, KUWA NA VYAMA VINGI SI MAANAYAKE VIWE 1000, LA HASHA, HATA VUTATU NI VYAMA VINGI,, HUU MFUMO WA KURUHUSU WATU KUJIANZISHIA VYAMA VYAO WAKATI HAWANA FUND YA KUTOSHA UPIGWE VITA, MAANA WANANCHI HAWAJUI WAMWAMINI NANI, NA HATA HIVYO VYAMA VISIVYO NA NGUVU, SI VIKUSANYWE VITANOVITANO VIUNGANISHWE KIWE KIMOJA?
MUNANG'ANG'ANIA KITU AMBACHO HAKIKO KATIKA UWEZO WENU KWANINI? CCJ WATU WALIANZA KWA MBWEMBWE LEO KIPO PENDING...
TANZANIA BWANA SISI SOTE WAPUUZI TU...
GEORGE MATHIAS MAKOJA

Satellite Provider

|
Report Abuse
|
Judge it!
|
#7
Aug 18, 2010
 
KILA KITU KINA PANDE MBILI YAANI FAIDA NA HASARA,HIVYO MTU MWENYEWE HUAMUA NI UPANDE GANI KITU ALICHO NACHO KIANGUKIE.MFUMO WA VYAMA VINGI KTK TANZANIA NI JAMBO ZURI LAKINI TUSIPOKUWA MAKINI UTATUPELEKA PABAYA.ITIKADI ZA VYAMA LEO VIMEGEUKA KUWA VYANZO VYA MIGOGORO NCHINI.LAKIN HATUSHANGAI MAANA PLATO ALISEMA"POLITICS IS HYPOCRICY"
VYAMA VINGI NA VIWE CHACHU YA MAENDELEO NA SI MWANZO WA VURUGU KTK NCHI YETU.BABA WA TAIFA ALITOA JASHO KWA AJILI YA UHURU WA INCHI HII ,MSIICHEZEE OVYO NA KUIFANYA KICHAKA CHA KUJIFICHA WATENDA MAOVU.
MAKOJA ONCE SAID "NO ONE IS BEYOND INTERPRETATION"
faridah mvungi

Tanzania, United Republic of

|
Report Abuse
|
Judge it!
|
#8
Sep 8, 2010
 
ujinga hautakoma katika nchi hii(tanzania)hadi macho yetu yatakapofunguka, tulishatawaliwa kifka hivyo kuukwepa ujinga ni vigumu...lakini twendeni tu naamini kila kitu kina mwisho wake.TUTAYASULUHISHA!!!...

Tell me when this thread is updated: (Registration is not required)

Add to my Tracker Send me an email

Type in your comments below
Name
(appears on your post)
Comments
Characters left: 4000

Please note by clicking on "Post Comment" you acknowledge that you have read the Terms of Service and the comment you are posting is in compliance with such terms. Be polite. Inappropriate posts may be removed by the moderator. Send us your feedback.

Other Recent Tanzania Discussions

Search the Tanzania Forum:
Title Updated Last By Comments
Is Ally Edha Awadh C.E.O of lake Oil Group 22 hr Raj 2
Kuwaiti, Tanzanian FMs discuss cooperation (Aug '13) Jul 20 diana 7
Is Ally Edha Awadh is a Billionaire in Tanzania Jul 16 Vinodh 3
form four second selection (Jul '11) Jul 15 chidunda 4
msichana mrembo with a big..booty need Jul 10 vjj 1
DR mercy womens clinics in randburg,krugersdorp... Jul 7 Dr mercy 1
matokeo ya darasa la saba 2012 (Dec '12) Jul 6 sponge bob 385
•••
•••